Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.

Cần một lời giải thích thỏa đáng !

Mình là bang chủ bang Huynh Đệ sever Bắc Sơn ! Vừa qua có 1 sự việc mà AD giải quyết mình thấy thật sự không thuyết phục lắm. Để tiện cho các bạn khác theo dõi mình tóm lược sơ qua ! Acc Bang Chủ Bang TỨ Hải bị hack hay gì không biết nhưng có rao bán set đồ trên TSTG ! AE bang mình có mua gd bằng card dt. Sau đó acc đó rao tiếp là cho bang hội.AE bang mình có qua nhận.
    Bây giờ AD vào giải quyết nói là tụi mình hack của ngta. Trong khi tụi mình giao dịch công khai.Tụi mình giải thích thì AD khóa ip ? Có trường hợp AE bị người khác lừa trong game pm nhờ ad giải quyết co hình ảnh kèm theo AD bảo là không qua trung gian AD không giải quyết . Giờ tụi mình gd công khai thì AD lại giải quyết như thế ! Thật sự tụi mình rất bức xúc. Tụi mình AE chơi game Võ Lâm này cũng lâu rồi ! Rất tâm huyết nên có đầu tư game ! Nhưng mà đối với tui mình thì cái danh dự còn quan trọng hơn !
    Mong AD cho tụi mình 1 lời giải thích thỏa đáng trường hợp này !
    Bạn hãy cùng duongchai xây dựng diễn đàn Võ Lâm Ngạo Tuyết vững mạnh nhé!

Hỗ Trợ Kỹ Thuật
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 70 trong 49 bài viết.
    Trích dẫn Gửi bởi duongchai Xem bài viết
    Mình là bang chủ bang Huynh Đệ sever Bắc Sơn ! Vừa qua có 1 sự việc mà AD giải quyết mình thấy thật sự không thuyết phục lắm. Để tiện cho các bạn khác theo dõi mình tóm lược sơ qua ! Acc Bang Chủ Bang TỨ Hải bị hack hay gì không biết nhưng có rao bán set đồ trên TSTG ! AE bang mình có mua gd bằng card dt. Sau đó acc đó rao tiếp là cho bang hội.AE bang mình có qua nhận.
    Bây giờ AD vào giải quyết nói là tụi mình hack của ngta. Trong khi tụi mình giao dịch công khai.Tụi mình giải thích thì AD khóa ip ? Có trường hợp AE bị người khác lừa trong game pm nhờ ad giải quyết co hình ảnh kèm theo AD bảo là không qua trung gian AD không giải quyết . Giờ tụi mình gd công khai thì AD lại giải quyết như thế ! Thật sự tụi mình rất bức xúc. Tụi mình AE chơi game Võ Lâm này cũng lâu rồi ! Rất tâm huyết nên có đầu tư game ! Nhưng mà đối với tui mình thì cái danh dự còn quan trọng hơn !
    Mong AD cho tụi mình 1 lời giải thích thỏa đáng trường hợp này !
    Mình giải quyết cho bang chủ Tứ Hải vì có hình ảnh cụ thể là nhập code trên trang web giả mới bị hack và mình đã điều tra rất kỹ nên mới xử lý như vậy, nếu đây là vấn đề giao dịch không qua trung gian bị lừa đảo thì tự chịu chứ mình không giải quyết (nhưng vẫn có thể khóa nhân vật chính khi có hình ảnh). Còn về trang bị mua bán gì đó, mình chỉ tịch thu lại đồ không rõ nguồn góc thôi. bài viết trung gian đã viết rõ rồi "Trang bị, vật phẩm người chơi tự giao dịch mua bán với nhau (không thông qua BQT Trung Gian) nếu có người báo mất & sau khi BQT xem xét, điều tra sẽ tịch thu vĩnh viễn vì lý do không rõ nguồn góc." các bạn nói là mua bán tự giao dịch vậy mình cũng nói các bạn thông đồng với nhau rồi tạo web giả lừa đảo người ta được mà. Nếu như mọi vấn đề tự giao dịch là an toàn nhất thì BQT đưa ra 1 thành viên làm trung gian để làm gì bạn ?

P/S: Chốt lại vấn đề ở đây mình chỉ trả bang theo số lượng người chơi trong bang yêu cầu (trừ khi có trung gian chứng nhận đã giao dịch thành công), còn về trang bị và vật phẩm mà mình tịch thu được sẽ được hủy bỏ toàn bộ vì lý do không rõ nguồn góc. Nếu có bài viết nào tương tự sẽ bị xóa mà không cần báo trước, kết thúc vấn đề tại đây.
    Trang chủ chính: http://volamngaotuyet.com/chonmaychu.html
    Trang chủ Trung Gian: http://trunggian.volamngaotuyet.com
    Trang quản lý tài khoản: http://ql.volamngaotuyet.com/
    Fanpage SHXT - CTC: https://www.facebook.com/VoLamNgaoTuyet.SHXT

Ngoài những trang web trên, các trang còn lại đều là giả mạo.