Chào các bạn,

Như tiêu đề, bài viết này mình xin được gửi đến những bạn săn Boss Đại HKMP (19h00 hằng ngày) nhưng không nhận được trang bị như hệ thống thông báo. Tình hình là thời gian vừa qua mình có nhận một số tin nhắn từ một số bạn báo là "tại sao mình nhặt hết trang bị rồi, lại không có trang bị...", "tại sao boss không có đồ như thông báo" hay một câu hỏi liên quan đến trang bị khi boss bị hạ gục hệ thống có thông báo nhưng không rơi ra.

Mình xin được trả lời chung các câu hỏi của các bạn đã thắc mắc tại đây và cũng như thông báo đến các bạn chưa gặp tình trạng này là BQT sẽ hỗ trợ nhận lại trang bị mà hệ thống thông báo khi boss bị hạ gục nhưng không rơi ra với điều kiện là các bạn phải có bằng chứng cụ thể (chỉ nhận video clip), vì có nhiều trường hợp các bạn sợ người chơi trong tổ đội "giấu" trang bị nhặt được nên không tổ đội với nhau trong quá trình hạ boss thành ra nhặt không kịp và mất.

Lưu ý:
  1. Chỉ hỗ trợ nhận lại trang bị khi có video clip cụ thể.
  2. Để tránh trường hợp mất lợi tức của bang các bạn nên quay lại video clip, sẵn tiện các bạn cũng có thể giữ làm kỉ niệm.

Chúc các bạn chơi game vui vẻ!
BQT VLNT.