Kết quả 1 đến 3 của 3
    Super Moderators

Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 14 trong 12 bài viết.

Trung gian vlnt nghĩ làm việc 1 ngày 21.8

Như tiêu đề, vì lý do có công chuyện. Trung gian sẽ online bù lại sau.
    Bạn hãy cùng Triệu Tử Long xây dựng diễn đàn Võ Lâm Ngạo Tuyết vững mạnh nhé!

viấomtem023
    Guest

admin truong xem xét

tài khoản cày1234.em đã pm rất nhiều.chủ cũ lừa đảo em không biết em mua ac không qua trung gian admin vì anh ít ol quá.bị khóa mà em không biết lý do.sever phật sơn mới.oan ức chạy khắp diễn đàn.xin admin trường mơ lại ác cho em để tiếp tục tham gia game.không lẻ em mất trắng cái ác mới mua mà oan ức quá vì việt em không làm sao
    Bạn hãy cùng viấomtem023 xây dựng diễn đàn Võ Lâm Ngạo Tuyết vững mạnh nhé!

Hỗ Trợ Kỹ Thuật
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 70 trong 49 bài viết.
    Trích dẫn Gửi bởi viấomtem023 Xem bài viết
    tài khoản cày1234.em đã pm rất nhiều.chủ cũ lừa đảo em không biết em mua ac không qua trung gian admin vì anh ít ol quá.bị khóa mà em không biết lý do.sever phật sơn mới.oan ức chạy khắp diễn đàn.xin admin trường mơ lại ác cho em để tiếp tục tham gia game.không lẻ em mất trắng cái ác mới mua mà oan ức quá vì việt em không làm sao
    Chỉ nói vậy thôi ai nói không được bạn ạ, mình đâu thể nào dễ dàng mở tài khoản cho bạn vậy được. Ai cũng lên lấy lý do bán tài khoản rồi này kia xong được mở khoá cũng chứng nào tật đó, mình đã nói với bạn những gì mình cần nói. Nếu như có bài viết nào, bình luận nào nói về vấn đề này nữa mình xóa mà không cần báo trước, spam block nick diễn đàn vĩnh viễn.
    Bạn hãy cùng Trương Liêu xây dựng diễn đàn Võ Lâm Ngạo Tuyết vững mạnh nhé!

4. Các thành viên đã cảm ơn Trương Liêu cho bài viết này