Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.

ADM vào xem gấp giùm

Nạp tiền vào ép đồ muốn mình VIP. rồi vào TK giết người ầm ầm mà ko đc điểm là thế nào ? Bỏ cái vụ chết quá nhiề giùm cái . TK đông như kiến post thế nào đc mà post ? Tốn tiền cho đã đéo đc gì ? hài vcc ra
    Cuộc đời bạc bẽo nuôi tơi lớn
    Dòng đời chó đẻ dạy tôi khôn
    Không đâm không chém đời không nễ
    Không tiền không của gái không theo

Thành Viên

Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Dương Quá Xem bài viết
    Nạp tiền vào ép đồ muốn mình VIP. rồi vào TK giết người ầm ầm mà ko đc điểm là thế nào ? Bỏ cái vụ chết quá nhiề giùm cái . TK đông như kiến post thế nào đc mà post ? Tốn tiền cho đã đéo đc gì ? hài vcc ra
    Tiền vạn thì khó kiếm 1 trận TK tốn gần 50 vạn mà giết người ko đc điểm ức chế kinh hồn

Mãnh tướng vô song
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 20 trong 18 bài viết.
    Chắc chắn là không thể rồi nha bạn, TK đông chứ không phải ít người bỏ ra để mấy bạn bot điểm sao Khi nào TK 1-2 người thì bỏ cái anti bot điểm ra được, chả lẽ nguyên cả phe bên kia chết liên tiếp 5 lần hết không có ai để cho bạn giết sao?

Cái hệ thống anti của game VLNT rất khác biệt, nó rất thông minh để nhận biết. Chỉ có 1 nhân vật vô game không làm gì, không đánh NPC, không có điểm tích lũy nó mới không cho nhận điểm nhé bạn

P/s: dân kinh doanh thì khó sống nhờ vào cái TK ở server mình lắm bạn Tống kim là nơi PK giải trí, bạn đã kinh doanh đầu tư tiền vô mua máu thì nhân vật bạn phải mạnh để đánh, làm ăn có lời có lỗ bộ bạn tính lời hoài hay sao.
    Lần sửa cuối bởi Lữ Bố, ngày 03-18-2015 lúc 12:39 AM.
    Bạn hãy cùng Lữ Bố xây dựng diễn đàn Võ Lâm Ngạo Tuyết vững mạnh nhé!

4. Các thành viên đã cảm ơn Lữ Bố cho bài viết này

QuyLãoTiênSinh (03-18-2015)

Thành Viên

Cảm ơn
    9

:))

mình chẳng nạp gì, chơi VĐQ 1 trận TK cũng giết đc khá nhiều, ra ngoài cũng chỉ đc 10k tích lũy
    Bạn hãy cùng cstihon93 xây dựng diễn đàn Võ Lâm Ngạo Tuyết vững mạnh nhé!

Thành Viên

Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Lữ Bố Xem bài viết
    Chắc chắn là không thể rồi nha bạn, TK đông chứ không phải ít người bỏ ra để mấy bạn bot điểm sao Khi nào TK 1-2 người thì bỏ cái anti bot điểm ra được, chả lẽ nguyên cả phe bên kia chết liên tiếp 5 lần hết không có ai để cho bạn giết sao?

Cái hệ thống anti của game VLNT rất khác biệt, nó rất thông minh để nhận biết. Chỉ có 1 nhân vật vô game không làm gì, không đánh NPC, không có điểm tích lũy nó mới không cho nhận điểm nhé bạn

P/s: dân kinh doanh thì khó sống nhờ vào cái TK ở server mình lắm bạn Tống kim là nơi PK giải trí, bạn đã kinh doanh đầu tư tiền vô mua máu thì nhân vật bạn phải mạnh để đánh, làm ăn có lời có lỗ bộ bạn tính lời hoài hay sao.
    thông minh cái con khỉ chứ thông minh vào đầu trận quẩy 1 hồi lên top 1. đến giữa trận thì y như rằng giết 10 thằng thì 7 8 thằng đéo đc điểm r

Mãnh tướng vô song
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 20 trong 18 bài viết.
    Trích dẫn Gửi bởi Dương Quá Xem bài viết
    thông minh cái con khỉ chứ thông minh vào đầu trận quẩy 1 hồi lên top 1. đến giữa trận thì y như rằng giết 10 thằng thì 7 8 thằng đéo đc điểm r
    Vậy tại sao top 1 đến top 10 được 20k-30k điểm nhỉ? Bug điểm à bạn hay người ta đánh NPC hay là tại sao?
    Lần sửa cuối bởi Lữ Bố, ngày 03-18-2015 lúc 10:21 AM.
    Bạn hãy cùng Lữ Bố xây dựng diễn đàn Võ Lâm Ngạo Tuyết vững mạnh nhé!